ĐÈN CẮM CỎ DCC-7-V
Chất liệu: Hợp kim nhôm
Điện áp: 220VAC-50/60Hz
Bảo hành: 24 tháng
Chỉ số hoàn màu:
Nguồn sáng: COB
Kiểu dáng: Tròn
Quang thông:
Kích thước đèn: 60x270x160mm
Màu sắc vỏ đèn: Đen
Màu sắc ánh sáng: 3000K
Địa chỉ: Số 75 Đường 1A, Phường An Lạc, Quận Bình Tân
Hotline: 0938.669.355 – 028.22676.969
Email: [email protected]
320.000VND Giá gốc là: 320.000VND.208.000VNDGiá hiện tại là: 208.000VND.
Mã sản phẩm: DCC-7-V.
Danh mục: Đèn cắm cỏ.
Nhà sản xuất: Kingled.
Đèn cắm cỏ DCC-7-V được phân phối chính hãng bởi Công ty TNHH Nam Lũy Tiến chiết khấu cao cho dự án và cửa hàng. Liên hệ: 0938669355.
ĐÈN CẮM CỎ DCC-7-V
Chất liệu: Hợp kim nhôm
Điện áp: 220VAC-50/60Hz
Bảo hành: 24 tháng
Chỉ số hoàn màu:
Nguồn sáng: COB
Kiểu dáng: Tròn
Quang thông:
Kích thước đèn: 60x270x160mm
Màu sắc vỏ đèn: Đen
Màu sắc ánh sáng: 3000K
| Hãng | |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc vỏ đèn | Đen |
| Chống nước (IP) | IP 65 |
| Công suất | 7W |
| Ánh sáng | 3000K |
| Loại bóng | COB |
| Kích thước | 60x270x160mm |
| Hình dạng | Tròn |
| Thời gian bảo hành | 24 tháng |
| Góc chiếu | 24° |
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled