ĐÈN LED DƯỚI NƯỚC PSPB12L
- Công suất: 12W
- Lumen: 382lm
- Bóng đèn: LED 6 x12W
- Điện áp: 24V DC
- PF: >=0.9
- IP: 68
- Ánh sáng: RGB 3 In 1
- Tuổi thọ cao: 50.000 giờ
- Chip LED: Osram
- Bảo hành: 3 năm
Địa chỉ: Số 75 Đường 1A, Phường An Lạc, Quận Bình Tân
Hotline: 0938.669.355 – 028.22676.969
Email: [email protected]
5.950.000VND Giá gốc là: 5.950.000VND.4.462.500VNDGiá hiện tại là: 4.462.500VND.
Mã sản phẩm: PSPB12L.
Danh mục: Đèn âm nước.
Nhà sản xuất: Paragon.
Đèn led dưới nước PSPB12L được phân phối chính hãng bởi Công ty TNHH Nam Lũy Tiến chiết khấu cao cho dự án và cửa hàng. Liên hệ: 0938669355.
ĐÈN LED DƯỚI NƯỚC PSPB12L
| Hãng | |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Màu sắc vỏ đèn | Bạc |
| Chống nước (IP) | IP 68 |
| Điện áp | 24V DC |
| Công suất | 12W |
| Ánh sáng | RGB |
| Kích thước | 180×120 mm |
| Hình dạng | Tròn |
| Thời gian bảo hành | 24 tháng |
| Chip led | Osram |
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled