ĐÈN LED ÂM TRẦN 15W – MẪU F6 (DIMMER)
Chất liệu: Hợp kim nhôm cao cấp.
Điện áp:
Bảo hành: 36 tháng
Chỉ số hoàn màu:Ra>90
Nguồn sáng: CREE (USA)
Kiểu dáng: Tròn
Quang thông:
Kích thước đèn: Ф140xH136mm
Cách lắp đặt: Âm trần
Màu sắc ánh sáng:
Địa chỉ: Số 75 Đường 1A, Phường An Lạc, Quận Bình Tân
Hotline: 0938.669.355 – 028.22676.969
Email: [email protected]
1.270.000VND Giá gốc là: 1.270.000VND.1.016.000VNDGiá hiện tại là: 1.016.000VND.
Mã sản phẩm: DL-F6W15-D.
Danh mục: Đèn LED âm trần.
Nhà sản xuất: Vinaled.
Đèn led âm trần 15W – Mẫu F6 (Dimmer) được phân phối chính hãng bởi Công ty TNHH Nam Lũy Tiến chiết khấu cao cho dự án và cửa hàng. Liên hệ: 0938669355.
ĐÈN LED ÂM TRẦN 15W – MẪU F6 (DIMMER)
Chất liệu: Hợp kim nhôm cao cấp.
Điện áp:
Bảo hành: 36 tháng
Chỉ số hoàn màu:Ra>90
Nguồn sáng: CREE (USA)
Kiểu dáng: Tròn
Quang thông:
Kích thước đèn: Ф140xH136mm
Cách lắp đặt: Âm trần
Màu sắc ánh sáng:
| Hãng | |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Màu sắc vỏ đèn | Trắng |
| Công suất | 15W |
| Loại bóng | CREE (USA) |
| Kích thước | Ф80xH113mm |
| Khoét lỗ | Ф120mm |
| Hình dạng | Tròn |
| Thời gian bảo hành | 36 tháng |
Đèn âm đất
Đèn âm tường cầu thang
Đèn âm tường cầu thang
Đèn âm tường cầu thang
Đèn âm tường cầu thang
Đèn âm tường cầu thang
Đèn âm đất
Đèn âm tường cầu thang