ĐÈN LED ÂM SÀN PRGU3L
- Công suất: 3W
- Lumen: 178lm
- Bóng đèn: LED 3 x 1W
- Điện áp: 24V DC
- PF: >=0.5
- CRI: >= 70
- IP: 67
- Ánh sáng: 3000K
- Tuổi thọ cao: 25.000 giờ
- Chip LED: Brigdelux
- Bảo hành: 2 năm
Địa chỉ: Số 75 Đường 1A, Phường An Lạc, Quận Bình Tân
Hotline: 0938.669.355 – 028.22676.969
Email: [email protected]
300.000VND Giá gốc là: 300.000VND.225.000VNDGiá hiện tại là: 225.000VND.
Mã sản phẩm: PRGU3L.
Danh mục: Đèn âm nước.
Nhà sản xuất: Paragon.
Đèn led âm sàn PRGU3L được phân phối chính hãng bởi Công ty TNHH Nam Lũy Tiến chiết khấu cao cho dự án và cửa hàng. Liên hệ: 0938669355.
ĐÈN LED ÂM SÀN PRGU3L
| Hãng | |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Màu sắc vỏ đèn | Bạc |
| Điện áp | 24V DC |
| Công suất | 3W |
| Ánh sáng | 3000K |
| Kích thước | 140×80 mm |
| Quang thông | 178 lm |
| Hình dạng | Tròn |
| Thời gian bảo hành | 24 tháng |
| Chip led | Brigdelux |
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled