Mã sản phẩm: LA-108.
Danh mục: Đèn LED âm trần.
Nhà sản xuất: Euroto.
Đèn led âm trần thạch cao chữ nhật LA-108 được phân phối chính hãng bởi Công ty TNHH Nam Lũy Tiến chiết khấu cao cho dự án và cửa hàng. Liên hệ: 0938669355.
Đèn led âm trần thạch cao chữ nhật LA-108
700.000VND Giá gốc là: 700.000VND.490.000VNDGiá hiện tại là: 490.000VND.
Mã sản phẩm: LA-108.
Danh mục: Đèn LED âm trần.
Nhà sản xuất: Euroto.
Đèn led âm trần thạch cao chữ nhật LA-108 được phân phối chính hãng bởi Công ty TNHH Nam Lũy Tiến chiết khấu cao cho dự án và cửa hàng. Liên hệ: 0938669355.
SKU: LA-108
Danh mục: Đèn Euroto, Đèn LED âm trần, Đèn LED chiếu sáng
| Hãng | |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Màu sắc vỏ đèn | Đen trắng |
| Công suất | 14W |
| Ánh sáng | 3000K, 4000K, 6000K |
| Kích thước | 150x280mm |
| Khoét lỗ | 110x240mm |
| Hình dạng | Chữ nhật |
| Thời gian bảo hành | 36 tháng |
Sản phẩm tương tự
Đèn âm tường cầu thang
Đèn âm đất
Đèn âm tường cầu thang
Đèn âm đất
Đèn âm đất
Đèn âm tường cầu thang
Đèn âm tường cầu thang
Đèn âm tường cầu thang

