ĐÈN LED DƯỚI NƯỚC PSPG36L
- Công suất: 36W
- Lumen: 2376lm
- Bóng đèn: LED 18 x 2W
- Điện áp: 24V DC
- PF: >=0.9
- IP: 68
- Ánh sáng: 3000/6000K
- Tuổi thọ cao: 50.000 giờ
- Chip LED: Osram
- Bảo hành: 3 năm
Địa chỉ: Số 75 Đường 1A, Phường An Lạc, Quận Bình Tân
Hotline: 0938.669.355 – 028.22676.969
Email: [email protected]
8.600.000VND Giá gốc là: 8.600.000VND.6.450.000VNDGiá hiện tại là: 6.450.000VND.
Mã sản phẩm: PSPG36L.
Danh mục: Đèn âm nước.
Nhà sản xuất: Paragon.
Đèn led dưới nước PSPG36L được phân phối chính hãng bởi Công ty TNHH Nam Lũy Tiến chiết khấu cao cho dự án và cửa hàng. Liên hệ: 0938669355.
ĐÈN LED DƯỚI NƯỚC PSPG36L
| Hãng | |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Màu sắc vỏ đèn | Bạc |
| Chống nước (IP) | IP 68 |
| Điện áp | 24V DC |
| Công suất | 36W |
| Ánh sáng | 3000K, 6000K |
| Kích thước | 250×126 mm |
| Quang thông | 2376 lm |
| Hình dạng | Tròn |
| Thời gian bảo hành | 24 tháng |
| Chip led | Osram |
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled