ĐÈN LED SÂN VƯỜN PLLCE27
- Công suất: LED Bulb 13W
- Tuổi thọ:25.00 giờ
- Ánh sáng: 2700~3000K
- Điện áp: AC 220V/50Hz
- Chip Led: Epistar/ Bridgelux
- IP: 54
- Bảo hành:
- Đèn: 12 tháng
- Bóng LED Bulb: 24 tháng
Địa chỉ: Số 75 Đường 1A, Phường An Lạc, Quận Bình Tân
Hotline: 0938.669.355 – 028.22676.969
Email: [email protected]
1.525.000VND Giá gốc là: 1.525.000VND.1.143.750VNDGiá hiện tại là: 1.143.750VND.
Mã sản phẩm: PLLCE27.
Danh mục: Đèn sân vườn.
Nhà sản xuất: Paragon.
Đèn led sân vườn PLLCE27 được phân phối chính hãng bởi Công ty TNHH Nam Lũy Tiến chiết khấu cao cho dự án và cửa hàng. Liên hệ: 0938669355.
ĐÈN LED SÂN VƯỜN PLLCE27
| Hãng | |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Màu sắc vỏ đèn | Bạc |
| Chống nước (IP) | IP 54 |
| Điện áp | AC 220V/50Hz |
| Công suất | 13W |
| Ánh sáng | 3000K |
| Quang thông | 671 lm |
| Hình dạng | Tròn |
| Thời gian bảo hành | 24 tháng |
| Chip led | BRIDGELUX, EPISTAR |
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled