ĐÈN LED SÂN VƯỜN PPOC12L250
- Công suất: 12W
- Lumen: 112lm
- PF: >= 0.5
- CRI: >= 70
- IP: 54
- Ánh sáng: 3000K
- Tuổi thọ: 25.00 giờ
- Điện áp: AC 220~240V/50Hz
- Chip Led: Epistar/ Bridgelux
- Bảo hành: 2 năm
Địa chỉ: Số 75 Đường 1A, Phường An Lạc, Quận Bình Tân
Hotline: 0938.669.355 – 028.22676.969
Email: [email protected]
1.706.000VND Giá gốc là: 1.706.000VND.1.279.500VNDGiá hiện tại là: 1.279.500VND.
Mã sản phẩm: PPOC12L250.
Danh mục: Đèn sân vườn.
Nhà sản xuất: Paragon.
Đèn led sân vườn PPOC12L250 được phân phối chính hãng bởi Công ty TNHH Nam Lũy Tiến chiết khấu cao cho dự án và cửa hàng. Liên hệ: 0938669355.
ĐÈN LED SÂN VƯỜN PPOC12L250
| Hãng | |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Màu sắc vỏ đèn | Đen |
| Chống nước (IP) | IP 54 |
| Điện áp | AC 220~240V/50Hz |
| Công suất | 12W |
| Ánh sáng | 3000K |
| Quang thông | 143 lm |
| Hình dạng | Chữ nhật |
| Thời gian bảo hành | 24 tháng |
| Chip led | BRIDGELUX, EPISTAR |
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled