ĐÈN LED SÂN VƯỜN PPOD7L200
- Công suất: 7W
- Quang thông: 442lm
- Ánh sáng: 3000K
- Tuổi thọ cao: 25.000 giờ
- PF: >=0.89
- CRI: >=70
- Điện áp: AC 220 ~ 240V/50Hz
- Chip Led: Cree
- Bảo hành: 2 năm
| Hãng | |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Màu sắc vỏ đèn | Đen |
| Chống nước (IP) | IP 54 |
| Điện áp | AC 220 ~ 240V/50Hz |
| Công suất | 7W |
| Ánh sáng | 3000K |
| Quang thông | 442 lm |
| Hình dạng | Chữ nhật |
| Thời gian bảo hành | 24 tháng |
| Chip led | CREE, BRIDGELUX |

