ĐÈN LED SÂN VƯỜN PPOL30L
- Công suất: 30W
- Ánh sáng: 3000K
- Tuổi thọ cao: 50.000 giờ
- PF: >=0.9
- CRI: >=70
- IP: 65
- Điện áp: AC 100 ~ 260V/50Hz
- Chip Led: Epistar/ Bridgelux
- Bảo hành: 3 năm
Địa chỉ: Số 75 Đường 1A, Phường An Lạc, Quận Bình Tân
Hotline: 0938.669.355 – 028.22676.969
Email: [email protected]
19.243.000VND Giá gốc là: 19.243.000VND.14.432.250VNDGiá hiện tại là: 14.432.250VND.
Mã sản phẩm: PPOL30L.
Danh mục: Đèn sân vườn.
Nhà sản xuất: Paragon.
Đèn led sân vườn PPOL30L được phân phối chính hãng bởi Công ty TNHH Nam Lũy Tiến chiết khấu cao cho dự án và cửa hàng. Liên hệ: 0938669355.
ĐÈN LED SÂN VƯỜN PPOL30L
| Hãng | |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Màu sắc vỏ đèn | Đen |
| Chống nước (IP) | IP 65 |
| Điện áp | AC 100 ~ 260V/50Hz |
| Công suất | 30W |
| Ánh sáng | 3000K |
| Quang thông | 2400 lm |
| Hình dạng | Chữ nhật |
| Thời gian bảo hành | 24 tháng |
| Chip led | BRIDGELUX, EPISTAR |
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled