ĐÈN SÂN VƯỜN GR309
Chất liệu: Hợp kim nhôm
Điện áp: 220VAC-50/60Hz
Bảo hành: 24 tháng
Chỉ số hoàn màu:
Nguồn sáng: LED
Kiểu dáng: Tròn
Quang thông:
Kích thước đèn: 90x500mm
Màu sắc vỏ đèn: Đen
Màu sắc ánh sáng: 3000K|6000K
Địa chỉ: Số 75 Đường 1A, Phường An Lạc, Quận Bình Tân
Hotline: 0938.669.355 – 028.22676.969
Email: [email protected]
1.350.000VND Giá gốc là: 1.350.000VND.877.500VNDGiá hiện tại là: 877.500VND.
Mã sản phẩm: GR309.
Danh mục: Đèn sân vườn.
Nhà sản xuất: Kingled.
Đèn sân vườn GR309 được phân phối chính hãng bởi Công ty TNHH Nam Lũy Tiến chiết khấu cao cho dự án và cửa hàng. Liên hệ: 0938669355.
ĐÈN SÂN VƯỜN GR309
Chất liệu: Hợp kim nhôm
Điện áp: 220VAC-50/60Hz
Bảo hành: 24 tháng
Chỉ số hoàn màu:
Nguồn sáng: LED
Kiểu dáng: Tròn
Quang thông:
Kích thước đèn: 90x500mm
Màu sắc vỏ đèn: Đen
Màu sắc ánh sáng: 3000K|6000K
| Hãng | |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc vỏ đèn | Đen |
| Chống nước (IP) | IP 65 |
| Công suất | 6W |
| Ánh sáng | 3000K, 6000K |
| Loại bóng | COB |
| Kích thước | 90x500mm |
| Hình dạng | Tròn |
| Thời gian bảo hành | 24 tháng |
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled
Đèn Kingled